‘మాతృదేవోభవ’ వంటి క్లాసిక్స్‌లో కనిపించే ఎమోషనల్ డెప్త్‌ని గుర్తుకు తెచ్చే మ‌రో మూవీ తెలుగుతెర‌పైకి రాబోతోంది. కమల్ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై, నిర్దేశ్ దర్శకత్వంలో, శివాజీరాజా ప్రధాన పాత్రలో న‌టిస్తున్న‌ ‘నాన్న మళ్లీ రావా..!’ చిత్ర పోస్టర్ ఆవిష్క‌ర‌ణ కార్య‌క్ర‌మం ఘ‌నంగా జ‌రిగింది.

ఈ మేర‌కు హైదరాబాద్‌లోని ఫిల్మ్ ఛాంబర్‌లో పూజా కార్యక్రమాలు జరిగాయి. TFPC కార్యదర్శి T. ప్రసన్న కుమార్‌తో సహా గౌరవనీయ అతిథులు; చిత్రనిర్మాతలు బాబ్జీ మరియు వై. సురేందర్ రెడ్డి, నిర్మాత నరేష్ వర్మ సినిమా పోస్టర్‌ను లాంచ్ చేసి చిత్ర యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

భావోద్వేగంతో కూడిన ఈ చిత్రంలో భాగమైనందుకు ప్రధాన పాత్ర‌ధారి శివాజీరాజా తన ఆనందాన్ని వ్యక్తం చేశారు. ‘నాన్న మళ్లీ రావా..!’ ప్రేక్షకులలో బ‌లమైన భావోద్వేగాలను రేకెత్తిస్తుంద‌ని అన్నారు.

TFPC సెక్రటరీ T. ప్రసన్న కుమార్ మాట్లాడుతూ, “తండ్రి అమూల్యమైన పాత్రను ఈ చిత్రం నొక్కి చెబుతుంది, తరచుగా తన పిల్లల కోసం తన భారాన్ని మౌనంగా భరించేవాడు. ‘నాన్నా.. మళ్లీ రావా..’ అందరి హృదయాలను హత్తుకునేలా హత్తుకునే సినిమాటిక్ అనుభూతిని కలిగిస్తుంది” అన్నారు.

చిత్రనిర్మాత బాబ్జీ ఉద్వేగభరితంగా మాట్లాడుతూ, “దేవుడు ఉన్నాడా? లేడా? అనే ప్రశ్న పక్కన పెడితే, నాన్న ప్ర‌తి ఒక్క‌రికి దేవుడు. ఈ కార్యక్రమంలో అక్కినేని చిత్రంలోని ‘ఓ నాన్నా..’ పాట పాడుతూ బాబ్జీ భావోద్దేగం ఆపుకోలేక విల‌పించారు.

దర్శకుడు నిర్దేశ్ ఈ చిత్రం వెనుక తన స్ఫూర్తిని పంచుకున్నాడు, “వెంకన్న పాత్ర త‌న‌ను ఈ సినిమా కథను రాయించిన‌ట్టు అనిపించింద‌ని తెలిపారు. స‌బ్జెక్టులో గాఢమైన ఎమోషన్ ఉంది. ‘నాన్న మళ్లీ రావా..!’ ప్రేక్షకులను అలరిస్తుందని, మరిచిపోలేని ఎమోషనల్‌ ఎక్స్‌పీరియన్స్‌ని మిగుల్చుతుందనే నమ్మకం ఉంది” అన్నారు.

సినీనటుడు వెంకటేశ్వర్లు మాట్లాడుతూ.. ‘‘ప్రతి మనిషికి హీరో తండ్రి. ఈ చిత్రం శక్తివంతమైన భావోద్వేగ ప్రభావంతో ప్రేక్షకులు తీవ్రంగా కదిలిపోతారని ప్రేక్షకులు ఆశించవచ్చు.” అన్నారు.

ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్ రోసి రెడ్డి సినిమా థీమ్‌తో తన వ్యక్తిగత సంబంధాన్ని వెల్లడిస్తూ, “నేను మా నాన్న గురించి మాట్లాడినప్పుడల్లా కన్నీళ్లు పెట్టుకుంటాను. దర్శకుడు నిర్ధేష్ ఆకట్టుకునే కథనం సినిమాను అపూర్వమైన ఎత్తుకు తీసుకెళ్లేందుకు సిద్ధంగా ఉంది. ‘నాన్న మల్లీ రావా..!’ తెలుగు చిత్రసీమలో కొత్త ట్రెండ్‌ని సెట్ చేస్తుందని నమ్ముతున్నాం” అన్నారు.

ముగింపు సందర్భంగా నిర్మాత డా.డి.ఉమామహేశ్వరరావు పోస్టర్ ఆవిష్కరణ కార్యక్రమానికి విచ్చేసి ఆశీస్సులు అందించిన పరిశ్రమకు చెందిన ప్రముఖులకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. తెలుగు ప్రేక్షకులకు నచ్చే కథాంశంతో రూపొందిన ఈ చిత్రం ఇప్పటికే తొలి షెడ్యూల్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం ప్ర‌తి ఒక్క‌రిని క‌దిలిస్తుంద‌ని, మ‌న‌సు నిండా భావోద్వేగాల‌ను నింపుతుంద‌ని హామీ ఇచ్చారు.

చిత్ర యూనిట్:

న‌టీన‌టులు: శివాజీరాజా, ప్ర‌భావ‌తి
డీఓపీ: డీవై గిరి,
మ్యూజిక్: ఆర్మ‌న్ మెరుగు,
కో-డైరెక్ట‌ర్: సుధీర్ వ‌డ్ల‌,
ఫైట్స్: పీ. స‌తీష్,
ఎక్స్‌క్యూటివ్ ప్రొడ్యూస‌ర్: రోసి రెడ్డి,
క‌థ‌, స్క్రీన్‌ప్లే, ద‌ర్శ‌క‌త్వం: నిర్దేష్‌,
నిర్మాత‌: డా. డీ. ఉమామ‌హేశ్వ‌ర రావు.
సినీ బ్రాండింగ్: సినిటేరియా మీడియా వ‌ర్క్స్
పీఆర్వో: మీడియాబాస్ నెట్‌వ‌ర్క్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *